Chào bạn, Khách quý
Username: Password: Tự động đăng nhập

Hướng dẫn cách phay bánh răng trên Mastercam?

Hướng dẫn cách phay bánh răng trên Mastercam? 2 năm 6 tháng ago #7930

• Tổng số bài viết:1
  • nguyễn thanh tùng's Avatar
  • nguyễn thanh tùng
  • Thành viên mới
  • không trực tuyến
  • Điểm khen ngợi: 0
Chào Thầy, Cô cùng toàn thể các anh, chị trong diễn đàn! Em muốn được sự trợ giúp của Thầy, Cô cũng như các anh chị, hướng dẫn em cách phay một bánh răng (răng trụ răng thẳng, nghiêng...) trên phần mềm Mastercam (Mastercam X) thì càng tốt. Xin trân thành cảm ơn!
Không cho phép Khách xem viết bài.
Time to create page: 0.551 seconds

THẾ GIỚI CAD CAM

Kết nối, chia sẻ và phát triển.

ĐĂNG NHẬP

Đăng nhập để comment/bình luận trên các bài viết; tham gia diễn đàn.

Diễn đàn CAD CAM

hoanguyen92844's Avatar
MasterCam X8 (1 Bài viết)
Xin hỏi có ai có MasterCam X8 không , cho mình xin với . Cám ơn các Bạn thật nhiều .
Bài viết mới bởi hoanguyen92844
1 ngày 1 tiếng ago
bangbghd94's Avatar
cho em xin cai link download vao mail : \n This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. em xin cam on!
Bài viết mới bởi bangbghd94
1 ngày 20 tiếng ago
tranvanhuynh1989's Avatar
Có bác nào biết chỉ giúp em lỗi mà khi em cài solidcam 2010 cho solidworks 2011. Mới cài vẫn dùng bình thường nhưng sau khi tắt máy mấy lần thì báo lỗi solidcam. Em...
Bài viết mới bởi tranvanhuynh1989
3 ngày 2 tiếng ago
tonyken's Avatar
bạn có the cho mình phần mềm được chứ mình xai win7 64 bit. bạn có thể chỉ mình cách cài luôn dươc k??? cam on ban truoc nhe....
Bài viết mới bởi tonyken
4 ngày 10 phút ago
tuantruong's Avatar
Chào Thầy! Thầy có mở lớp dạy không, thầy có thể giúp em học phần mềm không? Em xin cảm ơn.
Bài viết mới bởi tuantruong
1 tuần 2 ngày ago
timkhoahoc's Avatar
MỞ LỚP CHỨNG CHỈ NGHIỆP VỤ SƯ PHẠM CẤP TỐC – CHỨNG CHỈ ĐH SƯ PHẠM HÀ NỘI CẤP Hotline: 0938 60 1985 Tư vấn online: tran_tamht Lớp Học Được Khai Giảng...
Bài viết mới bởi timkhoahoc
1 tuần 2 ngày ago
hapro2206's Avatar
Những sản phẩm thiết kế cùng loại và mỗi sản phẩm bạn quản lý một file, vậy bạn sẽ quản lý rất là nhiều file cho loại sản phẩm mà bạn đang thiết...
Bài viết mới bởi hapro2206
1 tuần 3 ngày ago
duongkhai0211's Avatar
file torrent không tải đc a ơi còn link khác không a
Bài viết mới bởi duongkhai0211
1 tuần 4 ngày ago
duongkhai0211's Avatar
có ai có link trực tiếp của catia v6 r2012x v6r2013 không cho e với. hoặc torrent mà chạy đc ý. cái torrent đầu không download đc.
Bài viết mới bởi duongkhai0211
1 tuần 5 ngày ago
hapro2206's Avatar
SolidWorks 2015 vừa ra mắt, Tân Đức rất vinh dự được giới thiệu phần mềm thiết kế 3D mới nhất tại buổi lễ ra mắt vào 11/10/2014 này. SolidWorks 2015 mang...
1 tuần 5 ngày ago
huynari1993's Avatar
cho mình xin file crack ban 32bit với mail mình là \n This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.
Bài viết mới bởi huynari1993
1 tuần 6 ngày ago
hapro2206's Avatar
LẮP RÁP TRONG SOLIDWORKS Video này nói về: Hoàn tất phần cơ khí của bản vẽ lắp của bạn và tìm hiểu làm thế nào để tạo ra một thành phần trong bối cảnh...
1 tuần 6 ngày ago
Miss Naked's Avatar
Gửi qua mail \n This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. or trả lời trực tiếp ! Thanks all !
Bài viết mới bởi Miss Naked
1 tuần 6 ngày ago
Nguyen Son's Avatar
Quote: mình cũng đang tìm cái này nek,bạn có biết nó nằm ở đâu không chỉ mình với,cài 2 ngày chưa xong đây bạn... License Administration Tool... :( :dry:
Bài viết mới bởi Nguyen Son
2 tuần 1 ngày ago
Tiều đề HOT Bài viết
hoduylinhconan 623

facebook