Chào bạn, Khách quý
Username: Password: Tự động đăng nhập

Hướng dẫn cách phay bánh răng trên Mastercam?

Hướng dẫn cách phay bánh răng trên Mastercam? 2 năm 5 tháng ago #7930

• Tổng số bài viết:1
  • nguyễn thanh tùng's Avatar
  • nguyễn thanh tùng
  • Thành viên mới
  • không trực tuyến
  • Điểm khen ngợi: 0
Chào Thầy, Cô cùng toàn thể các anh, chị trong diễn đàn! Em muốn được sự trợ giúp của Thầy, Cô cũng như các anh chị, hướng dẫn em cách phay một bánh răng (răng trụ răng thẳng, nghiêng...) trên phần mềm Mastercam (Mastercam X) thì càng tốt. Xin trân thành cảm ơn!
Không cho phép Khách xem viết bài.
Time to create page: 0.499 seconds

THẾ GIỚI CAD CAM

Kết nối, chia sẻ và phát triển.

ĐĂNG NHẬP

Đăng nhập để comment/bình luận trên các bài viết; tham gia diễn đàn.

Diễn đàn CAD CAM

Kysi_rua's Avatar
Chao Anh Linh Anh Linh co the nao cho minh xin CRACK FILE CUA MASTERCAM x& 64 VA 32 BIT DUOC KHONG. EMAIL CUA MINH LA \n This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. . Chan thanh cam on anh Linh nhieu. Anh Linh minh van khong...
Bài viết mới bởi Kysi_rua
18 tiếng 55 phút ago
ngokluong's Avatar
Bạn có thể chỉ mình rõ hơn dc ko?mk hơi gà nên tìm file để thay thế mãi ko thấy
Bài viết mới bởi ngokluong
2 ngày 11 tiếng ago
kieuphongdc's Avatar
can dung creo de thiet ke khuon , cho xin crack vs nhe mail \n This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.
Bài viết mới bởi kieuphongdc
5 ngày 2 tiếng ago
hoang thanh's Avatar
Mọi người có thể giúp em sữa lỗi cài đặt catia v6r2012x (đặc biệt là anh Hồ Duy Linh) được không ạ? Em cài mà đến lúc mở lên thì không nhấn Finish được...
Bài viết mới bởi hoang thanh
5 ngày 9 tiếng ago
hoang thanh's Avatar
Mọi người có thể giúp em sữa lỗi cài đặt catia v6r2012x (đặc biệt là anh Hồ Duy Linh) được không ạ? Em cài mà đến lúc mở lên thì nó không nhấn Finish...
Bài viết mới bởi hoang thanh
5 ngày 9 tiếng ago
manbk94's Avatar
mình setup catia v5r21 thì bị báo là: STARTDIR is not set.you must launch setup.exe mong mọi người giúp đỡ
Bài viết mới bởi manbk94
1 tuần 9 tiếng ago
yellowsunny's Avatar
Nhằm mục đích chia sẻ và update đến các bạn quan tâm và yêu mến phần mềm SolidWorks những kinh nghiệm trong việc thiết kế khuôn và mô phỏng dòng chảy nhựa....
Bài viết mới bởi yellowsunny
1 tuần 3 ngày ago
cokhimini's Avatar
cho mình xin cái key của cimco V5 được không mình tải về mà ko có key
Bài viết mới bởi cokhimini
1 tuần 3 ngày ago
cokhimini's Avatar
Cho mình hỏi mình mới tập tành vào nghề cơ khí và muốn biết phương pháp nào xuất mã code vào máy đơn giản nhất và tối ưu nhất..các bác cho biết nên xài...
Bài viết mới bởi cokhimini
1 tuần 3 ngày ago
bomngõ's Avatar
mọi người ơi ai có thể dúp em cài gibbscom được không ạ
Bài viết mới bởi bomngõ
1 tuần 4 ngày ago
MinhHoa's Avatar
MUA BẢN QUYỀN SOLIDWORKS, GSTARCAD…NHẬN NGAY SMART PHONE VÀ NHIỀU QUÀ HẤP DẪN Nhân tháng kỉ niệm thành lập công ty ViHoth và hướng tới chào mừng ngày Quốc khánh...
Bài viết mới bởi MinhHoa
1 tuần 5 ngày ago
hoangnt2014's Avatar
Chào anh...!cho em xin file crack được không. email:huaxuanhoang90@gmail.com. Cảm ơn anh!
Bài viết mới bởi hoangnt2014
2 tuần 3 tiếng ago
bluelife's Avatar
Các bác giúp em với. Em đang cài Creo 2,0 M030. Em đã cài xong và đã Crack. Nhưng khi vào chương trình thì nó báo lỗi thế này. [attachment]
Bài viết mới bởi bluelife
2 tuần 5 tiếng ago
hapro2206's Avatar
ONE MINUTE TECH TIP SKETCH BLOCKS AND MECHANISMS Đoạn video giới thiệu về lệnh BLOCKS trong SolidWorks. Sketch Blocks cho phép người sử dụng SolidWorks thiết kế các cơ cấu...
Bài viết mới bởi hapro2206
2 tuần 3 ngày ago
hapro2206's Avatar
USING LIBRARY FEATURES (1 Bài viết)
ONE MINUTE TECH TIP_USING LIBRARY FEATURES Trong thiết kế cơ khí có nhiều chi tiết có thể được sử dụng nhiều lần như lỗ ren, lỗ then của trục, lỗ bơm dầu hay...
Bài viết mới bởi hapro2206
2 tuần 3 ngày ago
Tiều đề HOT Bài viết
hoduylinhconan 623

facebook